อาศรมตัวเลข (ดู 1ร้อยล้าน ครั้ง)

มารอล่างท่านวาโยอีกคนค่ะ

[ ฤาษี ]

ลุ้นทุกงวด (ดู 8สิบล้าน ครั้ง)

ขอบคุนคุนตะวันนะคับสำหรับหน่วยล่างพี่ดำ.....

[ Tanasat Innoi ]

จัดเลขล่างอย่างเดียว (ดู 9แสน ครั้ง)

รอคุนดาณีขอสิบหน่วยล่างคับ

[ Somsuk ]

ลุงจารึก (ดู 2แสน ครั้ง)

ขอบคุณ ป้าธนามาก งวดนี้เลขลับ ลุงจารึก มีแน่แต่ต้องรอชม เลขเจ้ ดาวใจก่อน.......

[ ลุงจารึก ]

1 ส.ค.59 เลขจาก อาจารย์โอ๋ บน-ล่าง ถูกแน่นอน (ดู 6สิบล้าน ครั้ง)

ขอบพระคุณมากค่ะอาจารย์ มาแล้วนะคะ เลขเด่นบน-ล่าง อ.โอ๋ สำหรับทุกท่านที่รอ งวดนี้ขอให็รวยๆๆอีกนะคะอ.....

[ อาจารย์โอ๋ ]

โพสตั้งกระทู้ใหม่ ที่นี่

หัวข้อ :

เนื้อหาข้อความ

เพิ่มลิงค์ รูปภาพ คลิปวิดีโอ >> แทรกลิงค์ URL แทรกรูป แทรกคลิปวิดีโอยูทูป Youtube ย่อหน้า ตัวหนา ตัวเอียง เส้นใต้ สีแดง สีเขียว สีน้ำเงิน สีส้ม สีชมพู สีเทา
อัพโหลดภาพ (ถ้ากดอัพโหลดไม่ได้ เพราะใช้โปรแกรม chrome ให้ใช้โปรแกรมเล่นเว็บชื่อ mozilla firefox )

ชื่อผู้โพส :

เข้าระบบด้วยเฟสบุ๊ค เพื่อแสดงรูปโปรไฟล์ และชื่อของคุณ กดที่นี่ค่ะ