เทพทันใจ บูชาแล้วร่ำรวย ส่งฟรีถึงบ้าน

คุณว่าจิงป๊

กลับหน้าแรก

คุณว่าจิงป๊?

การที่เราไม่มีคู่...ใช่ว่าเราจะไม่มีค่า จิงมั๊ยเพื่อนๆ

โดย ไม่มีคู่แค่เหงา ไม่มีเขาแค่โสด วันที่17 ก.ย. 2555 เวลา 04:53

แชร์หน้านี้

แสดงความคิดเห็น
เพียรพยายามต่อไปครับ การไม่มีคู่ผมผ่านมาแล้ว เหงา ว่าเหว่ เปลี่ยวอุรา เหมือนทานข้าวเปล่าๆ ไม่มีกับ ขาดอะไรคู่ ไม่ใช่ว่าไม่มีค่า แต่คนละอย่างกัน ขาดคู่ลองไปคลิกดูที่กูเกิลมีโทษหรือประโยขน์อย่างไร
มีคู่ดีกว่า ถ้ามีแล้วคู่ไม่ดี ก็อย่ามีดีกว่า เพราะไม่สนุก รำคาญใจ ก็จงอยู่คนเดียวาต่อไป ชีวิตคุ๋ ก็สนุกนะ ยิ่งคนเข้าใจกัน รักกัน ยิง่สนุก เป็นเพื่อน และหลายๆอย่าง
โดย boo วันที่30 ก.ย. 2555 เวลา 11:26

ขอบคุณนะคะคุณ boo โดน!! สุดๆเลยค่ะ :devil: โดย ไม่มีคู่แค่เหงา ไม่มีเขาแค่โสด วันที่30 ก.ย. 2555 เวลา 17:20

กลับหน้าแรก เว็บบอร์ด